HsvSamSon - Sinh viên Sầm Sơn - Kết Nối Cộng Đồng
HSV Sầm Sơn Chào Mừng Các Bạn Tham Gia Vào Diễn ĐÀn!
Bạn cần đăng nhập hoặc đăng kí để vào diễn đàn...!!!
Chúc các bạn có những phút giây vui vẻ với HSV Sầm Sơn...!
HSV Sầm Sơn Chào Mừng Các Bạn Tham Gia Vào Diễn ĐÀn!
Bạn cần đăng nhập hoặc đăng kí để vào diễn đàn...!!!
Chúc các bạn có những phút giây vui vẻ với HSV Sầm Sơn...!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Valentine 2010

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
thanlaanh1
Thành Viên Cấp 3
Thành Viên Cấp 3
thanlaanh1

Đến từ : trung son sam son thanh hoa( 0977102972 hien may trong hieu cam do)

Valentine 2010 Empty
Bài gửiTiêu đề: Valentine 2010   Valentine 2010 I_icon_minitimeMon Feb 22, 2010 10:14 am

Anh àh,.....

tình yêu ngộ nghĩnh của e và a đã dc 7 tháng rồi ! anh nhớ ko cái ngày 3-11-08 cái ngày mà...2 con người xa lạ ...sống và lớn lên ở 2 miền xa lạ.....và gặp nhau ..yêu nhau cũng thật lạ lùng....1 tình yêu rất ngộ nghĩnh ...nhẹ nhàng....2 đứa mình yêu nhau bắt đầu từ những điều thật nhẹ nhàng đơn giản .....rồi mỗi ngày tình yêu ấy mỗi lớn lên .....

em đã rất hp khi bên anh.....thật đấy anh ạ e hp lắm.....e biết rằng ty của chúng mình rất hp nhưg......ở đời mấy ai dc như ý muốn đúg ko anh?....Dc cái này thì mất cái nghĩa đó là nguyên tắc của c.s.....e và a cũng vậy....dzù cho đã có nhìu lần e rất buồn , e rất cô đơn ...nhìu lần e khóc vì nhớ và cần a biết chừng nào.....nhưng trên tất cả e biết rằng tình yêu a dành cho e quá lớn ......tình yêu ấy giúp e đủ vững vàng và niềm tin để yêu và chờ a .....

em chưa bao h nghĩ rằng có 1 ngày mình xa nhau.....Dù rằng đôi khi e hay giận dỗi....hay chọc tức anh.....Hay im lặng.....mỗi khi e giận a là e biết e yêu anh nhiều hơn.....e nhớ a tha thiết....ty đó e tưởng chừg ko có jì có thể ngăn cách dc 2 đứa mình....nhưg bi h....chiện jì đag xảy ra với chúng ta vậy em.....em....thật sự ko chịu nổi dc đâu anh àh......e ko biết tại sao mẹ e lại như vậy........tại sao lại ngăn cách ty của chúng mình .....

em đã hứa với anh rất nhiều.....e hứa sẽ có 1 ngày e bên cạnh a chăm sóc a....cùng anh sẻ chia nhữg niềm vui nỗi bùn trong c.s.....e hứa sẽ đặt lên môi anh nhữg nụ hôn ngọt ngào nhất.....e hứa sẽ ôm xiết chặt lấy anh để bù đắp cho a nhữg ngày xa nhau.....e hứa sẽ làm ng v ngoan.....sẽ ko bao h cãi lời anh.....e đã hứa với a rất nhiều.....Hứa vì ty của chúng mình quá lớn fải ko anh......

Bay giờ,....e fải chấp nhận 1 sự thật rằng e sẽ mất anh .......vì e đã thất hứa với a rồi.....e đã ko thực hiện dc lời e hứa với a....thì sao làm e có thể đem lại hp cho a dc..........

Xin lỗi anh.....vì từ trươc h e ko nghe lời anh.......e chỉ bít gian hờn anh....e chỉ bít ăn híp anh.....chỉ bít giữ a là của riêng mình e......vì e đã qá ích kỷ.......vì e chả bao h nghe lời anh nói......

Xin lỗi anh.....vì e đã dối lòng rằng e thích nói câu ct.....Thật ra e ko hề muốn nói câu dó....nhưg a cũng bít tính tình e ngag bướng mà.....Ngay chính lúc này thật lòng e ko mún nói ra câu đó......a hỉu cho e nhé !

Xin lỗi anh....vì 7 tháng qua e lúc nào cũng làm cho anh fai lo lắng......

Xin lỗi anh.....vì hum nay e fai nói câu mà a ghét nhất đó là câu : Mình chia tay a nhé !

Xin lỗi anh.....e đã ko thể cùng anh đi trên 1 con đường.....vì ty của e chưa đủ lớn để đi cùng anh......vì e ko xứg đág với ty của a.....vì e ko mang lại hp cho a....

Xin lỗi anh......e thật lòng xin lỗi anh.....vì nói ra câu đó lòng e cũng đớn đau lắm anh àh.....

cám ơn a đã đến và yêu e như thế....tình yêu của a dành cho e thật đẹp , nhẹ nhàng , đơn giản ko cầu kỳ nhưng rất nồng nàn và ấm áp

cám ơn a đã xuất hiện trong cuộc đời em ...để e bít cuộc sống của e thật ý nghĩa......thật hạnh phúc khi mình sống và biết rằng mình ko chỉ sống vì mình mà còn vì 1 người ..vì 1 tình yêu mà mình đã đặt hết trái tim vào đó .....

cám ơn những gì a làm cho em ....để e thấy cuộc sống mình thật muon màu ....có khi là những gam màu rực rỡ,nồng cháy...cũng có khi là những gam màu lạnh lẽo,cô đơn .............như niềm vui , nỗi buồn , tin tưởng , hoài nghi, nhớ nhung ,buồn bã......

cám ơn anh đã yêu 1 đứa fụ tình như e........cảm ơn anh vì ty của a và vì tất cả những jì a đã làm cho e trong suốt 7tháng qua....

Dù rằng ko dc ở bên anh....nhưg với e 7tháng dc anh iu và iu a đó là 1 hp mà suốt cuộc đời này e sẽ ko bao h có dc.....

Có lẽ vì quá yêu nhau nên mình fai xa nhau anh ạ........Chúc anh tìm dc 1 hp thật sự của mình......chúc anh có 1 người vợ tốt....và...yêu anh hơn e a nhé....

********************************************************************************

mình anh, e thương e trao buồn vui trong e
Nhớ hãy nhớ hãy nhớ những đêm 2 đứa tay nắm chặt tay, từng nhịp tim bên nhau rất gần,ngỡ ngàng sao đêm trôi wá nhanh.
Chỉ mình a mang cho e bâng khuâng ,mang phút yên bình,mang phút chờ mong,mình a mang nỗi buồn cho e.
Nhớ hãy nhớ hãy nhớ những đêm 2 đứa cầm chiếc fone cùng bao dòng tn ,nghẹn ngào bao yêu thương vỗ về,những ngày bên nhau sao quá nhanh.
CHỉ mình a mang cho e bâng khuâng ,mang fút yên bình,mang phút chờ mong,mình a mang nỗi buồn cho e.
và a có bít chăng,tình yêu e trao lần đầu là lần cúi trong đời mình

Song:"Chỉ Một Mình Anh"
tạm biệt anh

Được sửa bởi thanlaanh1 ngày Tue Feb 23, 2010 1:39 am; sửa lần 1.
http://yume.vn/thanlaanh1
ToVan_lonely

Valentine 2010 Sword1
ToVan_lonely

Valentine 2010 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Valentine 2010   Valentine 2010 I_icon_minitimeMon Feb 22, 2010 12:34 pm

hay wa Laughing gja nhu aj yeu kung duoc nhu vay Crying or Very sad
1 ngay velentine bun hjx Crying or Very sad

Valentine 2010
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Tuyển sinh Đại học, Cao đẳng 2010: Trước ngày 10/8/2010, Bộ GD&ĐT công bố điểm sàn
» [hot]-có gì hot?.-> chùm ảnh 21/3/2010.(chương trình hành trang mùa thi 2010)
» Cấu trúc đè thi ĐH năm 2010
» Lễ hội văn hóa du lịch Sầm Sơn 2010
» dap an de thi tot nghiep mon van 2010