HsvSamSon - Sinh viên Sầm Sơn - Kết Nối Cộng Đồng
HSV Sầm Sơn Chào Mừng Các Bạn Tham Gia Vào Diễn ĐÀn!
Bạn cần đăng nhập hoặc đăng kí để vào diễn đàn...!!!
Chúc các bạn có những phút giây vui vẻ với HSV Sầm Sơn...!
HSV Sầm Sơn Chào Mừng Các Bạn Tham Gia Vào Diễn ĐÀn!
Bạn cần đăng nhập hoặc đăng kí để vào diễn đàn...!!!
Chúc các bạn có những phút giây vui vẻ với HSV Sầm Sơn...!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Góp ý với BQT

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
hoathaneitc

Góp ý với BQT Sword1
hoathaneitc

Góp ý với BQT Empty
Bài gửiTiêu đề: Góp ý với BQT   Góp ý với BQT I_icon_minitimeMon Jan 25, 2010 2:06 am

Sao BQT ko làm forum bằng vBulletin cho dễ sử dụng cho mem và BQT
Mr.cusidzaj

Góp ý với BQT Stars13
Mr.cusidzaj

Góp ý với BQT Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý với BQT   Góp ý với BQT I_icon_minitimeMon Jan 25, 2010 9:55 am

hj` bạn ơi! câu hỏi của bạn rất hay vì có thể bạn là người trong nghành hoặc cũng có niềm đam mê như chúng tôi! và hiện giờ diễn đàn vẫn đang còn nhiều thiếu sót không đc như các diễn đàn khác! nhưng thực tế trước khi chúng tôi chịu trách nhiệm về việc làm admin và BQT thỳ diễn đàn này đã đc thiết kế nhưng chưa hoành chỉnh! vì vậy chúng tôi xẽ chỉ có hai quyết định! xẽ thiết kế lại toàn bộ! có thể là vBulletin hay vnbb (đã bị phá sản)...! nhưng cũng chỉ là diễn đan free cả! và thay cho lập diễn đàn mới thỳ chúng tôi chọn design lại toàn bộ diễn đàn cũ! vì đơn giản là diễn đàn đã có dữ liệu (nhưng ít), và tôn trọng công sức của admin cũ! vi đã đăng kí cho chúng ta diễn đàn này!
http://teens2.no1.vn
hoathaneitc

Góp ý với BQT Sword1
hoathaneitc

Góp ý với BQT Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý với BQT   Góp ý với BQT I_icon_minitimeMon Jan 25, 2010 11:17 am

Nếu làm forum cho SS mình thỳ sao không kêu gọi đầu tư hoạc có thể kêu gọi mem đóng góp hiện nay SS mình chưa có 1 forum nào phát triển mạnh được, mình thấy ở các huyện... so với SS mình thỳ 1 trời 1 vực nhưng forum của họ hoạt động rất mạnh... đó là mình chỉ góp ý thôi còn ntn thỳ là do BQT quết
Mr.cusidzaj

Góp ý với BQT Stars13
Mr.cusidzaj

Góp ý với BQT Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý với BQT   Góp ý với BQT I_icon_minitimeMon Jan 25, 2010 12:49 pm

Mình cũng chưa có nhiều kinh nghiệm nên cũng chưa dám nói là khả năng đánh giá của mình như thế nào! và cũng như bạn nói!
vấn đè 1:
kêu gọi đầu tư thỳ cũng phải có cái gì đó gọi là nguồn khích lệ người khác đầu tư! chứ nếu dọi đầu tư mà chưa cho họk nhìn thấy đc năng lực của mình thỳ ko làm đc gì đâu bạn ạ!
vấn đề thứ 2:
kêu gọi mem! đúng một diễn đàn để phát triển đc thỳ cần có mem! nhưng vấn đề ở chỗ ai tích cực ai ko! bạn còn chưa đánh giá đc khả năng hiểu biết về diễn đàn của các dân chơi 9x ở SS mình đâu! chỉ chơi bời theo chiến dịch! game mới là nhiệm vụ chình của họ! còn "đọc tin tức làm gì có liên quan gì tới mình đâu mà phải xem mấy trò với vẩn đó" còn về sấm sơn ak! có thỳ cũng vào xem qua lập một kái nick góp vui gọi là mọi người có thì mình cũng phải có! chứ có phải là công cụ kiếm cơm của họ đâu mà họ tích cực! theo thông kê admin của mình thỳ đến 70% là các mem lập nick xong để đấy! 20% là vào chơi chơi thấy kái nào hay thỳ spam một kái! còn 10% là những người quan tâm và 10% còn lại mới nói là tích cực thoái quá!

còn điều tra của mình cho thấy! đang còn có những trường hợp chát chít thỳ ko phải bàn! chơi game thỳ xếp vào loại vô đối! nhưng cho họ xem kái địa chỉ diễn đàn rồi nhấn chuột vào dòm trước dòm sau mấy kái rồi pm lại! kái này là kái gì! mà khi đó kái tiêu đề diễn đàn ghi rõ hai chữ Sầm Sơn to tướng mà vẫn hỏi kái này là kái gì! thê là chỉ biết Chẹp Chẹp hai kái rồi nói em làm việc của em đi!

Còn vấn đề thứ 3:
vì sao mà các diễn đàn của các huyện khác phát triển mạnh như vậy! vì đơn giản là họ tích cực và phong trào chơi bời của bọn họ ko nhiều! mà khả năng các mem của họ là các thành phần là 8x và 9x có thể là chiếm một nửa trong đó! nên thấy cộng đồng đông đảo và vui vẻ nên vào chém cho vui!
CÒn Sầm sơn Mình thỳ máy tính cá nhân cũng còn đếm trên đâu ngón tay! còn ra nét thỳ phải bít tận dụng thời gian để mà chơi game hay làm việc của họ! chứ mình đc gì mà phải vào các diễn đàn như thế này hoạt động mà vấn đề là "mình dc gì ko"!
Mr.cusidzaj

Góp ý với BQT Stars13
Mr.cusidzaj

Góp ý với BQT Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý với BQT   Góp ý với BQT I_icon_minitimeMon Jan 25, 2010 1:08 pm

không tồi khi nhìn thấy bảng kết quả nay đâu!

hoathaneitc

hoathaneitc
hoathaneitc

Góp ý với BQT Sword1
hoathaneitc

Góp ý với BQT Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý với BQT   Góp ý với BQT I_icon_minitimeTue Jan 26, 2010 3:14 pm

Mr.cusidzaj đã viết:
Mình cũng chưa có nhiều kinh nghiệm nên cũng chưa dám nói là khả năng đánh giá của mình như thế nào! và cũng như bạn nói!
vấn đè 1:
kêu gọi đầu tư thỳ cũng phải có cái gì đó gọi là nguồn khích lệ người khác đầu tư! chứ nếu dọi đầu tư mà chưa cho họk nhìn thấy đc năng lực của mình thỳ ko làm đc gì đâu bạn ạ!
vấn đề thứ 2:
kêu gọi mem! đúng một diễn đàn để phát triển đc thỳ cần có mem! nhưng vấn đề ở chỗ ai tích cực ai ko! bạn còn chưa đánh giá đc khả năng hiểu biết về diễn đàn của các dân chơi 9x ở SS mình đâu! chỉ chơi bời theo chiến dịch! game mới là nhiệm vụ chình của họ! còn "đọc tin tức làm gì có liên quan gì tới mình đâu mà phải xem mấy trò với vẩn đó" còn về sấm sơn ak! có thỳ cũng vào xem qua lập một kái nick góp vui gọi là mọi người có thì mình cũng phải có! chứ có phải là công cụ kiếm cơm của họ đâu mà họ tích cực! theo thông kê admin của mình thỳ đến 70% là các mem lập nick xong để đấy! 20% là vào chơi chơi thấy kái nào hay thỳ spam một kái! còn 10% là những người quan tâm và 10% còn lại mới nói là tích cực thoái quá!

còn điều tra của mình cho thấy! đang còn có những trường hợp chát chít thỳ ko phải bàn! chơi game thỳ xếp vào loại vô đối! nhưng cho họ xem kái địa chỉ diễn đàn rồi nhấn chuột vào dòm trước dòm sau mấy kái rồi pm lại! kái này là kái gì! mà khi đó kái tiêu đề diễn đàn ghi rõ hai chữ Sầm Sơn to tướng mà vẫn hỏi kái này là kái gì! thê là chỉ biết Chẹp Chẹp hai kái rồi nói em làm việc của em đi!

Còn vấn đề thứ 3:
vì sao mà các diễn đàn của các huyện khác phát triển mạnh như vậy! vì đơn giản là họ tích cực và phong trào chơi bời của bọn họ ko nhiều! mà khả năng các mem của họ là các thành phần là 8x và 9x có thể là chiếm một nửa trong đó! nên thấy cộng đồng đông đảo và vui vẻ nên vào chém cho vui!
CÒn Sầm sơn Mình thỳ máy tính cá nhân cũng còn đếm trên đâu ngón tay! còn ra nét thỳ phải bít tận dụng thời gian để mà chơi game hay làm việc của họ! chứ mình đc gì mà phải vào các diễn đàn như thế này hoạt động mà vấn đề là "mình dc gì ko"!

Bạn nói đúng quá Very Happy
hoathaneitc

Góp ý với BQT Sword1
hoathaneitc

Góp ý với BQT Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý với BQT   Góp ý với BQT I_icon_minitimeTue Jan 26, 2010 3:21 pm

Mr.cusidzaj đã viết:
không tồi khi nhìn thấy bảng kết quả nay đâu!

hoathaneitc

hoathaneitc

Cái này bt mà bạn mìh tham gia lâu rồi nên có thôi Smile Smile
Sponsored content

Góp ý với BQT Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý với BQT   Góp ý với BQT I_icon_minitime

Góp ý với BQT
Trang 1 trong tổng số 1 trang