HsvSamSon - Sinh viên Sầm Sơn - Kết Nối Cộng Đồng
HSV Sầm Sơn Chào Mừng Các Bạn Tham Gia Vào Diễn ĐÀn!
Bạn cần đăng nhập hoặc đăng kí để vào diễn đàn...!!!
Chúc các bạn có những phút giây vui vẻ với HSV Sầm Sơn...!
HSV Sầm Sơn Chào Mừng Các Bạn Tham Gia Vào Diễn ĐÀn!
Bạn cần đăng nhập hoặc đăng kí để vào diễn đàn...!!!
Chúc các bạn có những phút giây vui vẻ với HSV Sầm Sơn...!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Bài viết ra mắt cộng đồng

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
lehoasvdn

Bài viết ra mắt cộng đồng Sword1

Bài viết ra mắt cộng đồng Empty
Bài gửiTiêu đề: Bài viết ra mắt cộng đồng   Bài viết ra mắt cộng đồng I_icon_minitimeFri Dec 03, 2010 5:45 am

Chào các anh chị, cùng các bạn trong diễm đàn sv Sầm Sơn. Mình tên là: Lê Thị Hòa. Hiện đang là sinh viên năm 3 của trường ĐHSP ĐÀ NẴNG. Mình sống xa nhà cũng lâu. Khi vào đây mình rất...rất mong được gặp, dù chỉ là người Thanh-Hóa cũng được, không cần là người Sầm Sơn là mình cũng vui rồi.hi Very Happy .Mình nối mạng cũng đã được một năm rồi mà nay mới tình cờ thấy trang này. Nên nay mình đăng kí làm thanh viên của diễn đàn. Rất vui được gặp gỡ và làm bạn với các bạn và anh chị đồng hương. fjhsr5"see you".
Mr.cusidzaj

Bài viết ra mắt cộng đồng Stars13
Mr.cusidzaj

Bài gửiTiêu đề: Re: Bài viết ra mắt cộng đồng   Bài viết ra mắt cộng đồng I_icon_minitimeSat Dec 04, 2010 1:44 am

ghk chào mừng bạn đã đến với cộng đồng Hsv sầm sơn của chúng tôi!
mong rằng bạn xẽ là thành viên tích cực để đóng góp cho HSV ngày càng phát triển nhé!

fjdyue
http://teens2.no1.vn
lehoasvdn

Bài gửiTiêu đề: Re: Bài viết ra mắt cộng đồng   Bài viết ra mắt cộng đồng I_icon_minitimeMon Dec 06, 2010 11:50 am

Rất vui khi bạn là người đầu tiên chào mừng mình vào diễn đàn. fjhsr5 Chúng ta hãy bắt tay nhau cùng nhau xây dựng diễn đàn thật tốt. Mình rất vui, nên mình có thể biết chút thông tin về bạn được không?. vvEw3
Mr.cusidzaj

Mr.cusidzaj

Bài gửiTiêu đề: Re: Bài viết ra mắt cộng đồng   Bài viết ra mắt cộng đồng I_icon_minitimeTue Dec 07, 2010 6:12 am

minh là chú bảo vệ duy nhất của diễn đàn này bạn a! phần lớn các thành viên đều hoạt động trên facebook rồi bạn ạ! nên để bít thông tin chi tiết hơn ban có thể vào facebook để đc giao lưu nhiều hơn với HSV
cảm ơn bạn 56
dongvd_fpt

Bài viết ra mắt cộng đồng Stars11
dongvd_fpt

Bài gửiTiêu đề: Re: Bài viết ra mắt cộng đồng   Bài viết ra mắt cộng đồng I_icon_minitimeTue Dec 07, 2010 2:25 pm

welcome
phuongmong
Thành Viên Xuất Sắc
Thành Viên Xuất Sắc
phuongmong

Bài gửiTiêu đề: Re: Bài viết ra mắt cộng đồng   Bài viết ra mắt cộng đồng I_icon_minitimeThu Dec 09, 2010 1:52 pm

hu' hu''...co girl..co girl moi...he` lo'....0982367329 co gi pm naz:D
lehoasvdn

Bài gửiTiêu đề: Re: Bài viết ra mắt cộng đồng   Bài viết ra mắt cộng đồng I_icon_minitimeThu Dec 09, 2010 3:32 pm

hihihii. Cảm ơn đã chào đón. Nhưng nếu mình không là girl thì có chào đón như thế không nhỉ. Ớ...à...bạn cũng là chú bảo vệ của diễn đàn ah. Mình nghe Mrcusidzaj nói rằng bạn ấy là chú bảo vệ cuối cùng của diễn đàn mà. Mọi người đều vào facebook cả rùi. Số của mình nè 0904030246 or 01689980545. Mà xưng thế thôi chứ theo trên đó thì đây là đàn chị đó nge. ok. Cứ thế cho dễ xưng hô hi. Rất vui được biết bạn, chúng ta bắt tay nhé. fjhsr5 ghk
dongvd_fpt

dongvd_fpt

Bài gửiTiêu đề: Re: Bài viết ra mắt cộng đồng   Bài viết ra mắt cộng đồng I_icon_minitimeFri Dec 10, 2010 12:42 am

mình vẫn đang là một trong những member trung thành của diễn đàn này nè
lehoasvdn

Bài gửiTiêu đề: Re: Bài viết ra mắt cộng đồng   Bài viết ra mắt cộng đồng I_icon_minitimeSun Dec 12, 2010 3:03 pm

Rất vui được làm wen với bạn. Mình cứ tưởng rằng mọi người đã vào facebook hết rùi.hhihiih. Bạn nè cho mình hỏi vói. Mình muốn gử tin nhắn đến một người với bất kì trong diến đànthì mình phải làm thế nào?. Tại vì có lúc nó không hiện ra sẵn như mình nhắn với bạn thế này. Mình tìm mãi mà không ra. Cảm ơn bạn hi. j dfy
dongvd_fpt

dongvd_fpt

Bài gửiTiêu đề: Re: Bài viết ra mắt cộng đồng   Bài viết ra mắt cộng đồng I_icon_minitimeSat Dec 18, 2010 6:42 am

lehoasvdn đã viết:
Rất vui được làm wen với bạn. Mình cứ tưởng rằng mọi người đã vào facebook hết rùi.hhihiih. Bạn nè cho mình hỏi vói. Mình muốn gử tin nhắn đến một người với bất kì trong diến đànthì mình phải làm thế nào?. Tại vì có lúc nó không hiện ra sẵn như mình nhắn với bạn thế này. Mình tìm mãi mà không ra. Cảm ơn bạn hi. j dfy

bạn có thể vào thông tin cá nhân của từng người rồi gửi tin nhắn riêng cho người đó, hoặc gửi tin nhắn ngay trên box cũng được, nên tùy vào mức độ riêng tư hay không mà bạn có thể chọn cho mình cách phù hợp nha
lehoasvdn

Bài gửiTiêu đề: Re: Bài viết ra mắt cộng đồng   Bài viết ra mắt cộng đồng I_icon_minitimeSat Dec 18, 2010 11:26 am

hihih.thanks . Nhưng mình vào đó rùi mà không gửi được bạn ơi. Bài viết ra mắt cộng đồng 384648 Chán ghê ý. Bài của bạn thì nó hiện rõ lên rùi, mình có thể gửi được. Còn bạn đó thì không có hiện lên tớ. Bạn có thể chỉ rõ cho mình thêm một bước nữa không? hiihih. Cảm ơn bạn lần nữa ha. Razz
Mr.cusidzaj

Mr.cusidzaj

Bài gửiTiêu đề: Re: Bài viết ra mắt cộng đồng   Bài viết ra mắt cộng đồng I_icon_minitimeMon Dec 20, 2010 8:36 am

hướng dẫn bạn nhé! Shocked
đầu tiên bạn đăng nhập tại trang chủ của diễn đàn bạn click vào chữ (ảnh ô vuông màu đỏ)
Bài viết ra mắt cộng đồng Anh1

sau đó bạn click vào chữ bài mới nó xẽ hiển thị lên mục tạo tin nhắn (ảnh)
Bài viết ra mắt cộng đồng Anh2
sau đó bạn chọn thành viên cần gửi..... nhấn vào Chữ Thành viên tiếp tục ấn vào chữ Tìm kiếm

nếu bạn đã có tên thành viên cần gửi tin nhắn thỳ đơn giản là gõ tên thành viên đó còn không thỳ bạn tìm kiếm cho chính xác!

Bài viết ra mắt cộng đồng Anh3
\
khi bạn chọn được người mà bạn muốn gửi tin bạn ấn lựa chọn để hệ thống chèn người cần gửi vào mục soạn tin nhắn cho ban! (bạn có thể chọn nhiều người khi làm lại các bước trên)

sau đó bạn có thể soạn tin nhắn và ấn Send để gửi cho các thành viên trong diễn đàn. chúc bạn thành công...!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Bài viết ra mắt cộng đồng   Bài viết ra mắt cộng đồng I_icon_minitime

Bài viết ra mắt cộng đồng
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Về việc Viết Tiếng Việt có dấu trong diễn đàn
» ....Bán Lược Cho Sư..!!!....why not???
» thiếu kinh nghiệm
» Thành công của HSV..!
» oFfline tại công viên thống nhất