HsvSamSon - Sinh viên Sầm Sơn - Kết Nối Cộng Đồng
HSV Sầm Sơn Chào Mừng Các Bạn Tham Gia Vào Diễn ĐÀn!
Bạn cần đăng nhập hoặc đăng kí để vào diễn đàn...!!!
Chúc các bạn có những phút giây vui vẻ với HSV Sầm Sơn...!
HSV Sầm Sơn Chào Mừng Các Bạn Tham Gia Vào Diễn ĐÀn!
Bạn cần đăng nhập hoặc đăng kí để vào diễn đàn...!!!
Chúc các bạn có những phút giây vui vẻ với HSV Sầm Sơn...!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Nếu bạn buồn, ai sẽ là người bạn nghĩ đến đầu tiên?

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
phuongmong
Thành Viên Xuất Sắc
Thành Viên Xuất Sắc
phuongmong

Nếu bạn buồn, ai sẽ là người bạn nghĩ đến đầu tiên?  Empty
Bài gửiTiêu đề: Nếu bạn buồn, ai sẽ là người bạn nghĩ đến đầu tiên?    Nếu bạn buồn, ai sẽ là người bạn nghĩ đến đầu tiên?  I_icon_minitimeSun Aug 22, 2010 2:02 pm

Một anh có cảm tình cùng một lúc với hai cô gái nhưng anh ta không biết mình yêu cô nào hơn.Một người bạn anh ta đã cho lời chỉ dẫn .Hãy trả lời thành thật câu hỏi "Khi hạnh phúc bạn muốn chia sẽ niềm hạnh phúc đó với cô gái nào?", cô gái bạn nghĩ đến lúc ấy chính là người bạn yêu.Và cũng hãy trả lời thành thật câu hỏi "Khi đau khổ bạn muốn cùng cô gái nào san sẽ?", cô gái bạn nghĩ đến lúc ấy chình là người bạn yêu.Thật tuyệt vời nếu trong niềm vui và nỗi buồn bạn đều muốn chia sẽ cùng 1 cô gái.Nhưng nếu khi vui hoạc khi buồn bạn lại nghĩ đến 2 cô gái khác nhau , tôi khuyên bạn hãy chọn cô gái mà bạn mong muốn được san sẽ nỗi buồn .
Trong cuộc sống có nhiều nỗi đau hơn là niềm hạnh phúc, bạn có thể tự mình hưởng thụ nó.Nhưng trong nỗi buồn sẽ không có nhiều người san se với bạn. Nếu bạn mong muốn nói về hạnh phúc của bạn với một người, tôi tin rằng ngưới ấy chắc là thân thiết và là người rất hiểu bạn.Nhưng mọi chuyện không dừng ở đó.
Nấu người ấy chỉ nghĩ đến bạn khi người ấy vui, còn khi buồn người ấy lại san sẽ với người khác, tôi có thể nói với bạn rằng tình yêu đó sẽ không bền vững.

Điều dĩ nhiên, tôi sẽ rất hạnh phúc nếu là người đầu tiên được người ấy chia sẽ niềm hạnh phúc. Và khi người ấy buồn, tôi sẽ tự nguyện ở bên cạnh người ấy để xoa dịu nỗi đau lòng vì khi đó tôi tin rằng mình đã giữ một vị trí rất quan trọng trong trái tim người ấy.

Còn bạn? nếu bạn buồn ai sẽ là người bạn nghĩ đến đầu tiên?
fjdyue
Dem0n_Nghien
Thành Viên Cấp 4
Thành Viên Cấp 4
Dem0n_Nghien

Nếu bạn buồn, ai sẽ là người bạn nghĩ đến đầu tiên?  Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nếu bạn buồn, ai sẽ là người bạn nghĩ đến đầu tiên?    Nếu bạn buồn, ai sẽ là người bạn nghĩ đến đầu tiên?  I_icon_minitimeFri Oct 01, 2010 5:13 am

fjdyue KHI ĐÓ AH!! hihi có lúc e chả nói với ai cả... co luc thi nói voi n.y nhưng chưa bao giờ e dấu được cảm xúc của mìh cả te... chưa nói la ng khác bít mình có chuyện vui hay buồn rui hihi jhja Very Happy
http://www.nhaccuatui.com/nghe?L=a7K-75KuZkVC

Nếu bạn buồn, ai sẽ là người bạn nghĩ đến đầu tiên?
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Thiếu nữ xin tiền để kết hôn với người yêu đã chết
» “Công tử” chân đất 15 tuổi trộm vàng cặp kè 5"chân dài" => mọi người nghĩ thế nào?
» con ngừoi Thanh Hóa nói chung và ngừoi Sầm Sơn nói riêng
» de nghi thay duong hok lay' vo cho gai' no' them`
» Đề nghị thầy Dương lấy Vợ Phát....!