HsvSamSon - Sinh viên Sầm Sơn - Kết Nối Cộng Đồng
HSV Sầm Sơn Chào Mừng Các Bạn Tham Gia Vào Diễn ĐÀn!
Bạn cần đăng nhập hoặc đăng kí để vào diễn đàn...!!!
Chúc các bạn có những phút giây vui vẻ với HSV Sầm Sơn...!
HSV Sầm Sơn Chào Mừng Các Bạn Tham Gia Vào Diễn ĐÀn!
Bạn cần đăng nhập hoặc đăng kí để vào diễn đàn...!!!
Chúc các bạn có những phút giây vui vẻ với HSV Sầm Sơn...!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

học trường nào bây giờ nhỉ?

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
sn0w_ang3l_090
Thành Viên Xuất Sắc
Thành Viên Xuất Sắc
sn0w_ang3l_090

học trường nào bây giờ nhỉ? Empty
Bài gửiTiêu đề: học trường nào bây giờ nhỉ?   học trường nào bây giờ nhỉ? I_icon_minitimeTue Aug 03, 2010 2:46 pm

các anh chỵ cho em hỏi nhé...!
điểm thi đại học khối B được 14.5 điểm
khối A được 12 điểm.
=> không đâu vô trường đã thy=> giờ mún xét tuyển nv2 thỳ ở HN có những trường nào có thể xét học cao đẳng hoặc đại học thy` càng tốt với mức điểm này ạh. giờ chưa có đầy đủ điểm chuẩn các trường, em tim` mỏi cả mắt mà vẫn không chọn được cho chỵ y', giờ cầu cưu' mấy anh chỵ đây.hihihi.
bỏ công tìm giup' em với nha!..........thank so much! 56 vvEw3 queen
- (phải tìm cho chỵ y' học HN để em còn có cơ hội ra chơi dip 1000 năm TLHN chư', hihi)
Mr.cusidzaj

học trường nào bây giờ nhỉ? Stars13
Mr.cusidzaj

Bài gửiTiêu đề: Re: học trường nào bây giờ nhỉ?   học trường nào bây giờ nhỉ? I_icon_minitimeWed Aug 04, 2010 11:53 am

EM vào đây! tại vì chưa có thông tin gi cụ thể nên chúng ta chỉ bít chờ đợi điểm sàn đại học được công bố thôi em ạ! và theo
Ông Ông Mỵ Giang Sơn, Trưởng phòng Đào tạo Trường ĐH Sài Gòn cho biết: “Theo tôi, điểm sàn ở cả bốn khối A, B, C, D năm nay đều sẽ giảm, và nhiều khả năng sẽ là một điểm”. Nếu dự đoán của ông Sơn là đúng, điểm sàn năm nay sẽ lần lượt là khối A: 12 điểm, khối B: 13 điểm, khối C: 13 điểm, khối D: 12 điểm. Đồng quan điểm, TS Nguyễn Tiến Dũng, Trưởng phòng Đào tạo Trường ĐH Sư phạm kỹ thuật TP HCM cho biết: “Căn cứ vào tình hình chung, tôi dự đoán điểm sàn khối A sẽ giảm, nhưng giảm bao nhiều thì chờ vào kết quả thống kê của Bộ GD-ĐT. Không riêng gì khối A, điểm sàn các khối khác cũng sẽ giảm”., Trưởng phòng Đào tạo Trường ĐH Sài Gòn cho biết: “Theo tôi, điểm sàn ở cả bốn khối A, B, C, D năm nay đều sẽ giảm, và nhiều khả năng sẽ là một điểm”. Nếu dự đoán của ông Sơn là đúng, điểm sàn năm nay sẽ lần lượt là khối A: 12 điểm, khối B: 13 điểm, khối C: 13 điểm, khối D: 12 điểm. Đồng quan điểm, TS Nguyễn Tiến Dũng, Trưởng phòng Đào tạo Trường ĐH Sư phạm kỹ thuật TP HCM cho biết: “Căn cứ vào tình hình chung, tôi dự đoán điểm sàn khối A sẽ giảm, nhưng giảm bao nhiều thì chờ vào kết quả thống kê của Bộ GD-ĐT. Không riêng gì khối A, điểm sàn các khối khác cũng sẽ giảm”.

thỳ như vậy có thể chị của em đã đạt đủ điển sàn ở cả hai khối! nếu theo dự đoán của ông Mỵ Giang Sơn là đúng! và khi có công bố từ Bộ giáo dục về điểm sàn thỳ lúc đó mới có thể xét nguyện vọng 2 vào trường mà mỳnh mong muốn và cũng còn tuỳ và từng trường vì có thế xẽ lấy điểm nguyện vọn 2 khác nhau!
nên cách tốt nhất bây giờ là hi vọng! và cố gắng tỳm trường và nghành nghề mà bạn em mong muốn
rtsh6r rtsh6r

Cập nhật lúc :8:22 AM, 03/08/2010
http://www.baodatviet.vn/Home/giaoduc/Diem-san-DH-2010-se-giam/20108/106054.datviet
http://teens2.no1.vn
hung_mkt

học trường nào bây giờ nhỉ? Stars11
hung_mkt

Bài gửiTiêu đề: Re: học trường nào bây giờ nhỉ?   học trường nào bây giờ nhỉ? I_icon_minitimeWed Aug 04, 2010 1:03 pm

sn0w_ang3l_090 đã viết:
các anh chỵ cho em hỏi nhé...!
điểm thi đại học khối B được 14.5 điểm
khối A được 12 điểm.
=> không đâu vô trường đã thy=> giờ mún xét tuyển nv2 thỳ ở HN có những trường nào có thể xét học cao đẳng hoặc đại học thy` càng tốt với mức điểm này ạh. giờ chưa có đầy đủ điểm chuẩn các trường, em tim` mỏi cả mắt mà vẫn không chọn được cho chỵ y', giờ cầu cưu' mấy anh chỵ đây.hihihi.
bỏ công tìm giup' em với nha!..........thank so much! 56 vvEw3 queen
- (phải tìm cho chỵ y' học HN để em còn có cơ hội ra chơi dip 1000 năm TLHN chư', hihi)

Theo các thông tin không chính thức thì chị của em a nghĩ đã qua mức sàn đại học cả 2 khối, giờ thì em hãy nói rõ hơn ngành học của chị em đi.nếu chị em mà ko khó khăn lắm về kinh tế thì có thể xem thêm một số trường bán công hay công lập.
học phí hơi cao chút nhưng cơ hội vào là hoàn toàn có khả nawng, hơn nữa chương trình học cũng khá đấy đủ,chất lượng cũng đảm bảo.
sn0w_ang3l_090
Thành Viên Xuất Sắc
Thành Viên Xuất Sắc
sn0w_ang3l_090

Bài gửiTiêu đề: Re: học trường nào bây giờ nhỉ?   học trường nào bây giờ nhỉ? I_icon_minitimeFri Aug 06, 2010 10:03 am

trời, nói như mr cusidzaj! ngồi chờ có điểm mới tính có mà.........ở nhà lun! em dang nhờ bọn anh tìm xem nhưng truong` nào có thể và có khả năng cơ mà
Mr.cusidzaj

học trường nào bây giờ nhỉ? Stars13
Mr.cusidzaj

Bài gửiTiêu đề: Re: học trường nào bây giờ nhỉ?   học trường nào bây giờ nhỉ? I_icon_minitimeFri Aug 06, 2010 1:13 pm

sn0w_ang3l_090 đã viết:
trời, nói như mr cusidzaj! ngồi chờ có điểm mới tính có mà.........ở nhà lun! em dang nhờ bọn anh tìm xem nhưng truong` nào có thể và có khả năng cơ mà

uk`! nhưng vấn đề ở chỗ có bít bao nhiu trường mừ em!
nên fải bít là học nghành nào mới đc chứ em! chứ chỉ đơn giản như vậy thỳ có bao nhiu trường bít sao hết đc! jhja jhja jhja jhja jhja
http://teens2.no1.vn
sn0w_ang3l_090
Thành Viên Xuất Sắc
Thành Viên Xuất Sắc
sn0w_ang3l_090

Bài gửiTiêu đề: Re: học trường nào bây giờ nhỉ?   học trường nào bây giờ nhỉ? I_icon_minitimeSat Aug 07, 2010 10:30 am

hihi! thỳ với số diểm đó đâu phải có nhìu truong` để chọn đâu anh, ah`! mà có thiếu 1 thông tin nữa đó là chỉ học công lập chứ không học dân lập, cao đẳng công lập cũng tốt, hihi !
mà giờ cũng tìm được goy` hihi
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: học trường nào bây giờ nhỉ?   học trường nào bây giờ nhỉ? I_icon_minitime

học trường nào bây giờ nhỉ?
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Anh em trường THPT sầm Sơn vô đây thảo luận về trường mình nha
» Thông tin trường THPT NTL trở thành trường chính quy 2
» BẠN ĐÃ DỰ THI TRƯỜNG ĐẠI HỌC NÀO?
» truong
» Lao động bảo vệ môi trường!