HsvSamSon - Sinh viên Sầm Sơn - Kết Nối Cộng Đồng
HSV Sầm Sơn Chào Mừng Các Bạn Tham Gia Vào Diễn ĐÀn!
Bạn cần đăng nhập hoặc đăng kí để vào diễn đàn...!!!
Chúc các bạn có những phút giây vui vẻ với HSV Sầm Sơn...!
HSV Sầm Sơn Chào Mừng Các Bạn Tham Gia Vào Diễn ĐÀn!
Bạn cần đăng nhập hoặc đăng kí để vào diễn đàn...!!!
Chúc các bạn có những phút giây vui vẻ với HSV Sầm Sơn...!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

nè vào mà sem con người sầm sơn mình nè.. xấu hổ chưa!!!!

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
tuanben
Thành Viên Cấp 4
Thành Viên Cấp 4
tuanben

nè  vào mà sem con người sầm sơn mình nè.. xấu hổ chưa!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: nè vào mà sem con người sầm sơn mình nè.. xấu hổ chưa!!!!   nè  vào mà sem con người sầm sơn mình nè.. xấu hổ chưa!!!! I_icon_minitimeSat May 15, 2010 9:55 am

8 thanh niên tuổi "teen" tổ chức cướp taxi Mai Linh 15/05/2010 08:29
(VTC News) - Xe vừa dừng lại, bất ngờ 2 đối tượng ngồi ghế sau đã dùng một sợi dây xiết chặt vào cổ, tên ngồi ghế trước đã dùng dao gí vào cổ anh Phượng.

Ngày 14/5, cơ quan CA TP Thanh Hóa cho biết, đã bắt được 8 đối tượng cướp tài sản, đánh anh Mai Minh Phượng (lái xe taxi Mai Linh) trước đó.

Theo tài liệu của cơ quan CA, vào lúc 22 giờ 30 phút, ngày 11/5, anh Phượng (lái xe thuộc Công ty taxi Mai Linh) điều khiển xe taxi 7 chỗ ngồi chở 8 thanh niên đi từ bãi tắm A thuộc phường Bắc Sơn, Thị xã Sầm Sơn về thị trấn Lèn, huyện Hà Trung (Thanh
nè  vào mà sem con người sầm sơn mình nè.. xấu hổ chưa!!!! ?action=view&current=ac
Các đối tượng và tang vật liên quan đến vụ án

Khi đi đến trạm thu phí cầu Tào trên quốc lộ IA, thì 8 đối tượng này lại yêu cầu anh Phượng chở bọn chúng về một nhà nghỉ thuộc phường Hàm Rồng, TP. Thanh Hoá theo đường Trần Hưng Đạo, phường Nam Ngạn, Thành phố Thanh Hoá (đoạn QL 1A cũ).

Xe chạy tới khu đường vắng dưới chân cầu Hoàng Long, bọn chúng đã yêu cầu anh Phượng dừng xe để đi vệ sinh cá nhân. Xe vừa dừng lại, bất ngờ 2 đối tượng ngồi ghế sau đã dùng một sợi dây xiết chặt vào cổ anh Phượng. Tên ngồi ghế trước đã dùng dao gí vào cổ anh Phượng yêu cầu đưa tiền, điện thoại di động và rút chìa khoá xe taxi để lục soát người khắp người anh Phượng.

Chỉ trong chốc lát, bọn chúng đã trấn, cướp của anh Phượng được gần 400.000đ, 1 điện thoại di động và 1 bộ đàm của xe taxi trị giá gần 10 triệu đồng và tẩu thoát vào bóng đêm.

Khi đi, chúng đã nhét giẻ vào mồm anh Phượng để không kêu la và trói anh Phượng vào cây cột điện. Đến khoảng 1 giờ sáng ngày 12/5, người cùng Cty taxi Mai Linh phát hiện đưa anh Phượng lên cơ quan CA trình báo.

Ngay khi nhận được tin báo, cơ quan CA TP Thanh Hóa đã khoanh vùng, truy xét các đối tượng nằm trong diện khả nghi.

Sau 4 giờ truy xét, cơ quan CA đã quyết định bắt giữ 7 đối tượng tham gia trực tiếp trong vụ án gồm: Nguyễn Đình Đức Anh (1993), Nguyễn Anh Linh (1994), Bùi Văn Giang (1995), Nguyễn Văn Viên (1993) đều ở phường Đông Thọ, TP Thanh Hoá và Nguyễn Thừa Tùng (1993), Cao Duy Nam (1991), Trần Hoàng Thanh (1995) đều ở phường Trường Sơn, Thị xã Sầm Sơn. Tên Phạm Tuấn Khanh (1993), ở thị trấn Hà Trung (Thanh hóa) đã bỏ trốn khỏi địa bàn, hiện cơ quan CA TP Thanh Hoá đang truy xét.

Bước đầu tại cơ quan CA, 7 đối tượng khai nhận toàn bộ hành vi phạm tội của mình. Để có tiền chơi chơi điện tử, cả nhóm đã gặp nhau trên mạng và tụ họp cùng nhau tính kế mua ít “hàng” để đi cướp.

Hiện vụ việc vẫn đang trong quá trình điều tra.
lá vô tâm

nè  vào mà sem con người sầm sơn mình nè.. xấu hổ chưa!!!! Sword1
lá vô tâm

Bài gửiTiêu đề: nè vào mà sem con người sầm sơn mình nè.. xấu hổ chưa!!!!   nè  vào mà sem con người sầm sơn mình nè.. xấu hổ chưa!!!! I_icon_minitimeSat May 15, 2010 12:22 pm

trời thế này thì còn gì là tương lai của đất nước nữa
¹ …™ Çơñ G¡ó —¤
Thành Viên Xuất Sắc
Thành Viên Xuất Sắc
¹ …™ Çơñ G¡ó —¤

Bài gửiTiêu đề: Re: nè vào mà sem con người sầm sơn mình nè.. xấu hổ chưa!!!!   nè  vào mà sem con người sầm sơn mình nè.. xấu hổ chưa!!!! I_icon_minitimeTue May 18, 2010 6:33 am

hýC hýC ...
tƯơng lai s2 nhÀ mỲnk đẤy ạk !

No No No
thanhnamsamson
Thành Viên Cấp 1
Thành Viên Cấp 1
thanhnamsamson

Bài gửiTiêu đề: Re: nè vào mà sem con người sầm sơn mình nè.. xấu hổ chưa!!!!   nè  vào mà sem con người sầm sơn mình nè.. xấu hổ chưa!!!! I_icon_minitimeFri Jun 04, 2010 4:23 am

Xây dựng mới khó đạp đổ thì mới nhanh! scratch
sn0w_ang3l_090
Thành Viên Xuất Sắc
Thành Viên Xuất Sắc
sn0w_ang3l_090

Bài gửiTiêu đề: lâu rồi không lên diễn đàn, thấy nhớ ! hihi!   nè  vào mà sem con người sầm sơn mình nè.. xấu hổ chưa!!!! I_icon_minitimeSat Jul 24, 2010 2:15 pm

Shocked chưa kịp đọc nội dung bài vik của bạn ntn nhưng mà xuất hiện to đùng ngay trước mắt mình là câu title của bạn...........vik sai lỗi chính tả rồi kja`.........." xem" chứ không phải là "sem " đâu nhé', chỉnh lại hộ mình cái đi nha!. không phải mìh bắt bẻ gì đâu, nhưng mà vấn đề này đang rất được wan tâm đấy...và không chỉ riêng bào viết này, mà còn rất nhìu bài vik của các bạn khác post lên diên đàn cũng bị sai lỗi chính tả. chắc bạn nhầm hay wen co' ty' xiu' phải không.hjhj. Smile nếu phát hiện sai thỳ sửa ngay nha cả nhà, ví lại nhờ admin wan tâm đến cái này ty' xiu' nha, nếu thấy thy` chỉnh lun đi.....ok.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: nè vào mà sem con người sầm sơn mình nè.. xấu hổ chưa!!!!   nè  vào mà sem con người sầm sơn mình nè.. xấu hổ chưa!!!! I_icon_minitime

nè vào mà sem con người sầm sơn mình nè.. xấu hổ chưa!!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Chon nguoi minh yeu hay chon nguoi yeu minh
» Gửi Người Anh Yêu!..bài này mình tặng bx!
» mình có một số ý tưởng về logo ...mọi người góp ý nha..!thank
» con ngừoi Thanh Hóa nói chung và ngừoi Sầm Sơn nói riêng
» loi chua noi