HsvSamSon - Sinh viên Sầm Sơn - Kết Nối Cộng Đồng
HSV Sầm Sơn Chào Mừng Các Bạn Tham Gia Vào Diễn ĐÀn!
Bạn cần đăng nhập hoặc đăng kí để vào diễn đàn...!!!
Chúc các bạn có những phút giây vui vẻ với HSV Sầm Sơn...!
HSV Sầm Sơn Chào Mừng Các Bạn Tham Gia Vào Diễn ĐÀn!
Bạn cần đăng nhập hoặc đăng kí để vào diễn đàn...!!!
Chúc các bạn có những phút giây vui vẻ với HSV Sầm Sơn...!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Cần 1 cáI gì đÓ ... !

Go down 
dongvd_fpt
¹ …™ Çơñ G¡ó —¤
6 posters
Tác giảThông điệp
¹ …™ Çơñ G¡ó —¤
Thành Viên Xuất Sắc
Thành Viên Xuất Sắc
¹ …™ Çơñ G¡ó —¤

Cần 1 cáI gì đÓ ... ! Empty
Bài gửiTiêu đề: Cần 1 cáI gì đÓ ... !   Cần 1 cáI gì đÓ ... ! I_icon_minitimeSun Mar 28, 2010 1:20 am

cŨNg khÔng biẾt là lý dO gÌ nữA ...
NHưng dạO nÀy hÔng thẤy cáC thÀnh viÊn bÊn CTV ONl 4rUm nỮa .
nẢN qUá ... !
4 rUm đÂu chỷ lÀ của HSV đÂu ...
cóA phẦn CTV nỮa màh .
đỪng lẤy lý dO là bẬn họC hAY bẬn 1 sỐ chUyện lYnh tYnk nÀO đÓ mÀh kO Onl đC .
đÂu kẦn nhiỀu thỜi giAN chỨ ... 5" -> 15" thÔy màh .
cHẲng ẢNh hƯởng gì cả .
tHỰc sỰ tỚ mOng cáC bẠn bÊn CTV quAY lẠI 4rUm đỂ 4ruM ngÀY càNG phÁT triỂn .
qUa đó cáC bẠN cũng cÓ tHỂ biẾt thÊM thÔng tyN vỀ họC tẬp , chUYện đỜi sỐng thưỜng ngÀY vÀ lỵCk Off mÀk ... !
THực sỰ tỚ mOng cẢ nhà trỞ lẠi .... Wink Wink Wink

lol! lol! lol!
dongvd_fpt

Cần 1 cáI gì đÓ ... ! Stars11
dongvd_fpt

Bài gửiTiêu đề: Cần 1 cáI gì đÓ ... !   Cần 1 cáI gì đÓ ... ! I_icon_minitimeSun Mar 28, 2010 1:49 pm

đúng rồi đó, anh cũng nghĩ thế, mọi người nên bớt chút thời gian của mình mỗi ngày để ghé qua diễn đàn nhà mình một chút cho diễn đàn sôi động như xưa nha
tuanben
Thành Viên Cấp 4
Thành Viên Cấp 4
tuanben

Bài gửiTiêu đề: Re: Cần 1 cáI gì đÓ ... !   Cần 1 cáI gì đÓ ... ! I_icon_minitimeTue Mar 30, 2010 3:29 pm

Dem0n_Lak đã viết:
cŨNg khÔng biẾt là lý dO gÌ nữA ...
NHưng dạO nÀy hÔng thẤy cáC thÀnh viÊn bÊn CTV ONl 4rUm nỮa .
nẢN qUá ... !
4 rUm đÂu chỷ lÀ của HSV đÂu ...
cóA phẦn CTV nỮa màh .
đỪng lẤy lý dO là bẬn họC hAY bẬn 1 sỐ chUyện lYnh tYnk nÀO đÓ mÀh kO Onl đC .
đÂu kẦn nhiỀu thỜi giAN chỨ ... 5" -> 15" thÔy màh .
cHẲng ẢNh hƯởng gì cả .
tHỰc sỰ tỚ mOng cáC bẠn bÊn CTV quAY lẠI 4rUm đỂ 4ruM ngÀY càNG phÁT triỂn .
qUa đó cáC bẠN cũng cÓ tHỂ biẾt thÊM thÔng tyN vỀ họC tẬp , chUYện đỜi sỐng thưỜng ngÀY vÀ lỵCk Off mÀk ... !
THực sỰ tỚ mOng cẢ nhà trỞ lẠi .... Wink Wink Wink

lol! lol! lol!
anh đề nghị Demon_lak chú đọc lại cái nội quy bost bài đi cái.. chú dùng ngôn từ xi tin quá anh thấy khó đọc....nên dùng ngôn ngữ chung đi...
tuanben
Thành Viên Cấp 4
Thành Viên Cấp 4
tuanben

Bài gửiTiêu đề: Re: Cần 1 cáI gì đÓ ... !   Cần 1 cáI gì đÓ ... ! I_icon_minitimeTue Mar 30, 2010 3:31 pm

dongvd_fpt đã viết:
đúng rồi đó, anh cũng nghĩ thế, mọi người nên bớt chút thời gian của mình mỗi ngày để ghé qua diễn đàn nhà mình một chút cho diễn đàn sôi động như xưa nha
đồng ất mày phó bên cộng tác mày làm j đi chứ...phát động phong trào cho bên ctv nó tham gia đi chứ.. diễn đàn đâu chỉ dành cho sv đâu..ctv vẫn là một phần của hsv mà
dongvd_fpt

dongvd_fpt

Bài gửiTiêu đề: : Cần 1 cáI gì đÓ ... !   Cần 1 cáI gì đÓ ... ! I_icon_minitimeWed Mar 31, 2010 1:43 am

ê bền tốt, mày đừng có mà lên án tao nhá, cộng tác viên cũng đang có chương trình riêng rồi, mày cứ ngồi đó đợi lúc chương trình khởi động đi là vừa, còn cộng tác viên nhà mình đâu hết cả rồi, không online để người khác nói anh thế này à, các em cộng tác viên năng động yêu quý của anh đâu rồi lên online phản công lại tuanben cho anh đi chứ
tuanben
Thành Viên Cấp 4
Thành Viên Cấp 4
tuanben

Bài gửiTiêu đề: Re: Cần 1 cáI gì đÓ ... !   Cần 1 cáI gì đÓ ... ! I_icon_minitimeWed Mar 31, 2010 5:24 pm

tao dang cho de spam lai ne...ctv nha ta dau het oy nhi? cac em phai co len chu nhi
sn0w_ang3l_090
Thành Viên Xuất Sắc
Thành Viên Xuất Sắc
sn0w_ang3l_090

Bài gửiTiêu đề: Re: Cần 1 cáI gì đÓ ... !   Cần 1 cáI gì đÓ ... ! I_icon_minitimeSun Apr 04, 2010 10:40 am

em sẽ thay lời một số, mà hok đa số các bạn CTV trả lời lí do nhé!
- thời gian đến trương` và học thêm nhà thầy cô cả tuần là rất khít rồi, đương nhiên là vẫn còn thời gian nghỉ ngơi, giải trí 1 chút, ấy thế nhưng thử hỏi xem bạn nào có thể ngồi wa'n nét chỉ với thời gian 5-15p.........hok, chí ít ra cũng là 30p...vào diễn đàn thỳ phải đọc bài chứ, xem ảnh, thông báo, nói chung là rất nhìu, còn post bài nữa, hehe !. Không những thế, tớ chắc rằng hok bạn nèo lên wan' chỉ vô diễn đàn, thể nào cũng ghé wa chát chít chút xíu nữa,...thế là ngồi một tí là bao nhiu thời gian...!
- hoặc ra wan' nét chỉ 15p thỳ các bạn lại ngại tò te đi lên goy` lại tò te đi về chuẩn bị đi học. geek , con gái thỳ ngại vô wan' một mih`, cứ' đi là phải rủ mấy đúa thỳ moi' chịu đi,..khó khăn chưa?
- nhìu bạn noi' là ra wan' ngồi khi post bài thỳ wen mất mih` đinh. vik j`, mặc du` ở nhà co' y' định nhìu nhìu lắm,....hihi.
Nói như thế là để cho các anh chỵ hỉu một chút j` đó cho các bạn thôi, chứ em thỳ cũng mun' các bạn nhà mihf tham gia sôi động lên chứ bộ. hjhj!
- mặt khác nếu diễn đàn mihf có thể có một cái j` đó thật thú vị và đặc biệt có thể thu hút các bạn thỳ cực hot lun đá. hehe, mà có thu hút thỳ cũng vừa vừa thui, hok thỳ các bạn bỏ bê việc học là chết ah`!.
-----------------càng đông càng vui ------------------------
¹ …™ Çơñ G¡ó —¤
Thành Viên Xuất Sắc
Thành Viên Xuất Sắc
¹ …™ Çơñ G¡ó —¤

Bài gửiTiêu đề: Re: Cần 1 cáI gì đÓ ... !   Cần 1 cáI gì đÓ ... ! I_icon_minitimeSun May 23, 2010 10:01 am

hýC hýC ...
qUank đi qUẨn lại thỲ cũNg chỶ cÓ ANk chỵ bÊn hSv vỚi thÀnk viÊn sUẤt sẮc cỦa CTV lÀ Onl thÔy àk .
tHẾ nÀy thỲ pOsT bÀi nẤy chỨ poSt nỮa thỲ cHắk cÓ lẼ lÀ Thànk viÊn suấT sẮc ( CTV ) đỌC vÀ biẾt đC thÔy .
thỜi giAn hÈ rỒy nÊn cũNg cHẲng gẶp đC nhAu mÀk tỔ chỨc hAy oFf gì cẢ .
tHẾ nÊn chỶ có 4rUm đỂ " cHÉm gIó " màK cŨng chẲng aI oNl nỮa .
CTV cỦA HSv sẦm sƠn đÂu hẾt rỒy ạK . Sad
phuongmong
Thành Viên Xuất Sắc
Thành Viên Xuất Sắc
phuongmong

Bài gửiTiêu đề: Re: Cần 1 cáI gì đÓ ... !   Cần 1 cáI gì đÓ ... ! I_icon_minitimeTue May 25, 2010 10:18 am

em hem bjk...em con` nho?...hok biet ri` dau naz'!
¹ …™ Çơñ G¡ó —¤
Thành Viên Xuất Sắc
Thành Viên Xuất Sắc
¹ …™ Çơñ G¡ó —¤

Bài gửiTiêu đề: Re: Cần 1 cáI gì đÓ ... !   Cần 1 cáI gì đÓ ... ! I_icon_minitimeWed May 26, 2010 7:07 am

phuongmong đã viết:
em hem bjk...em con` nho?...hok biet ri` dau naz'!

Ank nÓi thẾ páC hỒ sỐg lại cŨng pÓ tAy Shocked
...s0ng'BjEn?...

Cần 1 cáI gì đÓ ... ! Sword1
...s0ng'BjEn?...

Bài gửiTiêu đề: Re: Cần 1 cáI gì đÓ ... !   Cần 1 cáI gì đÓ ... ! I_icon_minitimeWed Jun 02, 2010 6:27 am

theo e thi vấn đề ở đây là ko có j hết... vấn để là ở mỗi người thick hay ko thick mà thôi... nếu ai ma lâu lâu ko lên 4run 1 thơi gian thi sau đó họ sẽ ko mún lên nưa... lâu nay e đâu fai vì bận học mà ko lên 4rum... ma vì lâu rồi ko lên nên cung ngại lên...hihi hum nay e vưa suất viện ơ nhà trán quá nên e chơt nhớ tới 4rum hihi...

đừng có đổi lỗi cho a đồng nha... ko phải a ấy ko tạo ra phong chào cho mọi người ma là do mọi người thôi...nếu a lam dc sao a ko thư làm đi đừng có ngồi đó nói như thể ông hoàng... xi' người như ma y' hahaha Laughing Laughing Laughing
dongvd_fpt

dongvd_fpt

Bài gửiTiêu đề: Re: Cần 1 cáI gì đÓ ... !   Cần 1 cáI gì đÓ ... ! I_icon_minitimeWed Jun 02, 2010 1:47 pm

...s0ng'BjEn?... đã viết:
theo e thi vấn đề ở đây là ko có j hết... vấn để là ở mỗi người thick hay ko thick mà thôi... nếu ai ma lâu lâu ko lên 4run 1 thơi gian thi sau đó họ sẽ ko mún lên nưa... lâu nay e đâu fai vì bận học mà ko lên 4rum... ma vì lâu rồi ko lên nên cung ngại lên...hihi hum nay e vưa suất viện ơ nhà trán quá nên e chơt nhớ tới 4rum hihi...

đừng có đổi lỗi cho a đồng nha... ko phải a ấy ko tạo ra phong chào cho mọi người ma là do mọi người thôi...nếu a lam dc sao a ko thư làm đi đừng có ngồi đó nói như thể ông hoàng... xi' người như ma y' hahaha Laughing Laughing Laughing

thanks vì đã nói lên sự thật này, có vẻ như phong trào đang đi lên rồi đây mong rằng 4rum sẽ sôi động trở lại và còn hơn trước trong một thời gian ngắn, nhưng mà em bị sao mà phải vào viện thế, sao không thấy ai thông báo gì cả nhỉ
...s0ng'BjEn?...

Cần 1 cáI gì đÓ ... ! Sword1
...s0ng'BjEn?...

Bài gửiTiêu đề: Re: Cần 1 cáI gì đÓ ... !   Cần 1 cáI gì đÓ ... ! I_icon_minitimeWed Jun 02, 2010 4:29 pm

hjhj thank ông anh nhé ... e ko sao đâu chỉ bị nhè nhẹ thôi hjhj... e cũng mong 4rum sẽ sôi động trở lại...
dongvd_fpt

dongvd_fpt

Bài gửiTiêu đề: Cần 1 cáI gì đÓ ... !   Cần 1 cáI gì đÓ ... ! I_icon_minitimeWed Jun 02, 2010 5:04 pm

uhm không có gì, anh cũng đang mon g4rum của nhà mềnh sôi động lên để ah còn làm một vài việc nữa
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Cần 1 cáI gì đÓ ... !   Cần 1 cáI gì đÓ ... ! I_icon_minitime

Cần 1 cáI gì đÓ ... !
Trang 1 trong tổng số 1 trang