HsvSamSon - Sinh viên Sầm Sơn - Kết Nối Cộng Đồng
HSV Sầm Sơn Chào Mừng Các Bạn Tham Gia Vào Diễn ĐÀn!
Bạn cần đăng nhập hoặc đăng kí để vào diễn đàn...!!!
Chúc các bạn có những phút giây vui vẻ với HSV Sầm Sơn...!
HSV Sầm Sơn Chào Mừng Các Bạn Tham Gia Vào Diễn ĐÀn!
Bạn cần đăng nhập hoặc đăng kí để vào diễn đàn...!!!
Chúc các bạn có những phút giây vui vẻ với HSV Sầm Sơn...!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

chúc mừng năm mới !

Go down 
Tác giảThông điệp
phuongmong
Thành Viên Xuất Sắc
Thành Viên Xuất Sắc
phuongmong

chúc mừng năm mới ! Empty
Bài gửiTiêu đề: chúc mừng năm mới !   chúc mừng năm mới ! I_icon_minitimeThu Feb 04, 2010 2:31 am

Lấy toàn thể 12 tháng trong năm đem rửa sạch mùi cay đắng, ghen tị, thù oán… chuẩn bị đón năm mới

chúc mừng năm mới ! CW%20happy%20new%20year

- Thay mặt Đảng, Quốc hội, Chính phủ, Mặt trận Tổ quốc kính chúc đồng chí và gia đình một năm mới hạnh phúc, an khang, thịnh vượng!

Chúc bạn và gia đình một năm mới vui vẻ, 12 tháng sức khoẻ, 52 tuần thành công, 365 ngày hạnh phúc, 8.760 giờ tốt lành, 525.600 phút may mắn, 31.536.000 giây như ý...

năm mới lại đến, chúc cho ai đó hạnh phúc bên nữa yêu thương, chúc cho ai đó còn cô đơn sẽ tìm thấy một bờ vai chia sẽ,chúc cho ai đó tìm được nhau sau tháng năm dài xa cách, chúc cho năm mới tràng đầy niềm vui, hạnh phúc vừa đủ và bình yên thật nhiều, HAPPY NEW YEAR 2010

chúc cho :

những con tim sẽ ko còn gặm nhấm những nỗi đau và âm ỉ lòng ghen tị cùng thù hận

những con tim sẽ ko bị hao mòn cả thể xác lẫn tinh thần ,

những con tim sẽ biết tha thứ và coi đó là một liều thuốc giải độc mạnh mẽ ,

những con tim sẽ ko quên ăn, quên ngủ, tự dằn vặt rằng tại sao người ấy lại ra đi

những con tim sẽ có thể quên người ấy và bước tiếp

những con tim biết nghĩ đến bản thân và sẵn sàng đón nhận tình yêu mới

những con tim luôn biết tự đứng dậy và hồi sinh mỗi lần vấp ngã và cân bằng lại cuộc sống

Cuộc đời là những mảnh vỡ hữu sinh ghép lại, tụ tan là lẽ bình thường. Đừng bi quan, cũng như đừng buồn chán. Hãy sống cho hiện tại và tương lai. Biết lãng quên đi quá khứ buồn đau là người can đảm.Hãy cứ yêu chân thành và sống hết mình

chúc mọi người:

Vừa đủ Hạnh Phúc để giữ tâm hồn được ngọt ngào

Vừa đủ Thử Thách để giữ chi mình luôn kiên cương

Vừa đủ Muộn Phiền để thấy mình thật sự là một con người

Vừa đủ Hi Vọng để thấy mình hạnh phúc

Vừa đủ Thật Bại để thấy mình khiêm nhường

Vừa đủ Thành Công để thấy mình nhiệt tâm

Vừa đủ Bạn Bè để thấy mình bớt cảm giác cô đơnVừa đủ Vật Chất để đáp ứng các nhu cầu cuộc sống

Vừa đủ Nhiệt Tình để có thể chờ đợi trong hân hoan

Vừa đủ Niềm Tin để xua tan thất vọng khi chán nản

Hãy mang tình yêu đến cho những người đã làm sống lại tình yêu trong ta, mang đến cho những ai thiếu thốn tình cảm trong tâm hồn, mang đến cho thế giới xung quanh mình bằng mọi cách mà ta có thể làm được.

Có những người đang yêu đã sai lầm. Sống một cuộc sống không tình yêu lâu ngày, họ cho rằng tình yêu chỉ là một nhu cầu. Họ ngỡ rằng con tim là một chỗ trống mà tình yêu có thể lấp đầy, họ bắt đầu nhìn tình yêu như một điều sẽ phải đến với mình, hơn là một điều xuất phát từ chính bản thân mình. Họ quên đi điều kì diệu nhất của tình yêu , đó là – tình yêu là một món quà – mà chỉ có thể đâm chồi nảy lộc khi được trao tặng đi . Hãy nhớ lấy điều này và giữ gìn nó trong trái tim mình .
Mãi mãi tình yêu là một điều bí mật. Hãy tận hưởng niềm hạnh phúc khi tình yêu đến ngự trị trong ta dù chỉ một khoảnh khắc của cuộc đời mình

Gọt sạch tất cả để sang năm mới nào
=>đã sẵn sàng chưa