HsvSamSon - Sinh viên Sầm Sơn - Kết Nối Cộng Đồng
HSV Sầm Sơn Chào Mừng Các Bạn Tham Gia Vào Diễn ĐÀn!
Bạn cần đăng nhập hoặc đăng kí để vào diễn đàn...!!!
Chúc các bạn có những phút giây vui vẻ với HSV Sầm Sơn...!
HSV Sầm Sơn Chào Mừng Các Bạn Tham Gia Vào Diễn ĐÀn!
Bạn cần đăng nhập hoặc đăng kí để vào diễn đàn...!!!
Chúc các bạn có những phút giây vui vẻ với HSV Sầm Sơn...!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

DO*I LA` THE'

Go down 
Tác giảThông điệp
thanlaanh1
Thành Viên Cấp 3
Thành Viên Cấp 3
thanlaanh1

Đến từ : trung son sam son thanh hoa( 0977102972 hien may trong hieu cam do)

DO*I  LA` THE' Empty
Bài gửiTiêu đề: DO*I LA` THE'   DO*I  LA` THE' I_icon_minitimeMon Jan 25, 2010 5:47 pm

Cuộc đời nuôi ta khôn lớn
Sóng gió cuộc đời day ta khon

Cuộc đời này that la` thu' vi va` nhiều buồn vui mà trong mỗi chung' ta dều cảm nhận được sự thú vị cua nó nhiêu` lúc ta cảm thấy buồn vui khác nhau đúng là sóng gió cuộc đời dạy ta khôn thât tiếp xúc voi xã hội mình mới biết minh chẳng là gì trong xã hội này cả cuộc đời xua đẩy ta nếu không vũng chắc trên con đường mình đã chon thì rất dễ mác sai lam` nhưng hay đừng sai làm để rồi ko thể quay trở lai đươc cuộc đời này rất nhiều cạm bẩy dang chờ ta bước chân vào ( buồn) bây gio chỉ có ta mới giúp được ta va` chỉ mình ta thôi thế giới này không hề công bằng đừng tự thương hại cho bản thân mình hay biết khác phục điểm yếu của mình để trở thanh sức mạnh và tôi dang trên con đường khắc phuc điêm yếu của mình cho dù con đường ấy con nhiều chông gai và tôi đã và đang thực hiên nó và bên cạnh dó luôn đồng hành cùng tôi là các bạn của toi luôn giúp đỡ tôi cảm ơn các bạn của tôi cám ơn các bạn đã cho tôi chổ dựa vững chắc để tôi bươc đi thank verry much ̣
http://yume.vn/thanlaanh1

DO*I LA` THE'
Trang 1 trong tổng số 1 trang